Author Topic: ***** แจ้งเตือนเลยนะคะ "วรวุธ เง่าสุวรรณ" (อัพเดท) *****  (Read 14785 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Xisco

• Verified Member
  • *
  • Denim drives me destroyed !

เจอแบบ นี้ คิดซะว่าทดสอบ EQ แล้วกันนะครับพี่เดย์

เอาใจช่วยครับ  8) ^-^
DIESEL FOR SUCCESSFUL LIVING

EliteLake

• *
  • Daylight
พี่หน่องไลค์ตัวโตๆ ได้ใจมากครับ
ผมจะเข้าไปดูเฟสเค้าตอนนี้เข้าไม่ได้แล้วนะครับ
น้องเค้าน่าจะลบเฟสไปแล้ว  :-X

reddemon

• Guest
น้องคงพยายามเข้ามาในsfนะคะ แต่เข้าำไม่ได้เพราะถูกแบนไปแล้ว เลยส่งข้อความมาในว๊อทเเอพว่า "คุณไปสั่งใครให้บล๊อคผมใช่ไหม เหี้ยมาก" แต่เด๋วน้องคงจะสมัครเข้ามาใหม่ เพราะน้องเค้ามีโน๊ตบุ๊คประมาณ 3 เครื่องค่ะ

:)) ตอบไปเลยครับ "กูก็เรียนรู้มาจาก มึงไงล่ะ นี่แค่เริ่มต้นนะ"

masterx

• *
เด็กคนนี้เคยมาวนเวียน เกรียนๆ ร้านผมหลายรอบเหมือนกัน แต่ผมก็เงียบๆเฉยๆไปขี้เกียจตอบมัน
เพราะดูแล้วมันป่วนสุดๆ

คอมเม้นต์ เก่าหาไม่เจอ ไม่รู้หลบไปอยู่ตรงไหนแระ
มาถามแบบว่าอันนี้ราคาเท่าไหร่ ลดได้มั้ย ? หาอันนี้ได้ป่าว ต่อแล้วต่ออีก
แล้วหาของเก่าๆ พวก TLJPR  TFPR  TFDFS มั่ง อะไรก็ไม่รู้
ตอบจนเหนื่อย 5555

อันนี้อันที่ผมไม่ตอบมัน

libertyJT

• Guest
ผมก็เป็นบ่อยๆนะคับ ถามแล้วก้ไม่เอา แต่ส่วนมากถามแค่ราคา กะลดได้เท่าไร ถ้าไม่พอใจก้ไม่ซื้อ

บางร้านผมไม่เคยซื้อเค้าเลย ก้เคยแค่ถามราคา บ่อยด้วย แต่ราคาไม่ไหวเลยสักรอบที่ถาม ก้ไม่เอา

แบบนี้จะมองผมว่าเปนตัวป่วนกันไหมคับเนี่ย :(

edit** โดยเฉพาะร้านที่ชอบให้อินบอคไปถาม :'(
« Last Edit: April 05, 2013, 02:27:08 PM by libertyJT »

hanmin

• *
  • I am kay not gay
ผมก็เป็นบ่อยๆนะคับ ถามแล้วก้ไม่เอา แต่ส่วนมากถามแค่ราคา กะลดได้เท่าไร ถ้าไม่พอใจก้ไม่ซื้อ

บางร้านผมไม่เคยซื้อเค้าเลย ก้เคยแค่ถามราคา บ่อยด้วย แต่ราคาไม่ไหวเลยสักรอบที่ถาม ก้ไม่เอา

แบบนี้จะมองผมว่าเปนตัวป่วนกันไหมคับเนี่ย :(

edit** โดยเฉพาะร้านที่ชอบให้อินบอคไปถาม :'(

ผมว่าไม่นะ ผมว่า ต่อราคาพอตกลงแล้ว เเล้วมาต่ออีกนี่สิ พอบอกไม่ได้แล้ว มันบอกงั้นไม่เอา  แบบนี้ผมว่าป่วนกว่า
http://selvedgeforum.com/forum/index.php/topic,11721.0.html>>> SALE Superdry+Denim diesel,nudie รับซื้อสั่งผ่านทาง ebay ด้วยนะครับ

masterx

• *

ถามราคาเฉยๆไม่ว่าหรอกครับผม อย่างที่ เม้นบนบอก ถามแล้วก็ต่อ ต่อแล้วไม่เอา มันน่าจริงๆ

aboutday

• *
ขอบคุณมากนะคะทุกคน ที่มาร่วมออกความเห็นกัน

สรุปได้ว่า ป่วนมาแล้วหลายคน  :-X

tuxedoman

• Admin
น้องแจ๊คครับ พี่เห็นใจน้องแจ๊คนะครับ ยังไงอยากเล่นบอร์ดนัดมาเคลียร์กันได้นะครับ

อ่อ ลืมมึงไม่มีพี่น้องนี่เนอะ เรียกมึงละกันดูสนิทดี อยากเล่นด้วยมาง้อกูดิ ก๊ากๆๆๆ

ลองเกรียนเล่น ขำมั๊ยไอ้แจ๊คคคคคค  :P

kizsyndrome

• Denim Therapist
  • You can show us the way but we may not follow :P
พี่เดย์ก็ช่างอดทน เปนผมวีนแตกไปนานละ  O0
You can show us the way but we may not follow :P

korawitnz

• *
  • Take it or leave it, your choice.
 :-X  :-X คุณเดย์ก็ความอดทนสูงนะครับ เป็นผมคงด่ากลับตั้งแต่มันเริ่มเกรียนออกแล้ว

admin

• Admin
คุณเดยเจอเกรียน5555

aboutday

• *

jack66

• Denim Therapist
โห สุดยอดครับ ความอดทนสูงมาก นับถือจริงๆครับ ไหนขายอะไร ต้องเข้าไปดูหน่อยแล้ว เผื่อจะได้ช่วยอุดหนุนแม่ค้าใจอึด ^-^

DogBear

• Brand new with tag
  • *
สันดาน.................!!!
เกลียดคำพูดคำจาของมันจริงๆ
เห็นแล้วคัน_ีน!
Stay Gold

shinea

• Selvedge Denim Addicted
  • ไม่หล่อแต่จน
เหนื่อยใจแทนพี่เดย์เลยคับ

จากลูกค้าเก่า อิอิ  ^-^
"หน้าตาดี มีรถขับ โทรศัพท์มีกล้อง ที่ห้องมีเครื่องทำน้ำอุ่น"

Royaloak

อ่านจบแล้วเห็นใจแม่ค้าครับ :)

aboutday

• *
ขอบคุณค่ะ ใครเจอเรื่องร้ายๆ ขอให้สู้ๆ ค่ะ ทู๊กคน  ^-^

ORG.

• 1 month unwash
  • **
ผมว่าคุณเดย์เป็น 1ใน แม่ค้าพ่อค้า ทางเวป ที่พูดจาเข้าใจง่ายคุยง่ายนัดง่าย และให้รายละเอียดสินค้าครบถ้วนที่สุดคนนึงแล้วครับ

สมัยก่อนผมกับเพื่อนก็อุดหนุน ชิฟมันเดย์กันไปคนล่ะตัว นัดเจอง่ายๆพูดคุยนิดหน่อย วานให้เอาไซส์มาเผื่อสักนิดเผื่อลอง(เพราะสมัยนั้นยังไม่ค่อยรู้เรื่องการลดไซส์ครับ) และก็จ่ายตังค์

ผมก็เห็นใจน่ะครับ ความอดทนเยอะมากพอสมควรเลย ผมก็เป็นทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย เจอแบบนี้ผมก็ไม่อยากจะขายหรือรู้จักต่อเหมือนกันครับ เสียทั้งเวลา เสียทั้งสุขภาพจิตครับ  :-X

NuTsUmOtO

• Brand new with tag
  • *
ผมว่าพี่เป็นแม่ค้าทีดีเลยนะคับ จำผมได้ไหม ที่นัดเจอเอาnudie ที่สยาม ที่พี่กินซิสเลอร์รอผมนะคับ แหะๆ วันนั้นผมทำพี่เสียเวลาตั้งนานต้องขอโทดด้วย

Pardry

• *
สุดยอดแม่ค้า ผมคงอดทนไม่ได้มากขนาดนี้แน่ นับถือๆ 8)
ตาลายเลย ผมงงตัวเองมากว่าอ่านจบไปได้ไง เกรียนสุดๆครับ แหม่

ถ้าคนขายทุกคนเป็นแบบพี่ก็คงดี
ถ้าลูกค้าทุกคนเป็นแบบน้องเค้าหล่ะ??

alzheimiray

• Selvedge Moderator
  • Rule of Raw
 :-X อ่านว่าเหนื่อยแล้วยิ่งอ่านยิ่งเหนื่อยใจกับมันมากเข้าไปอีก
ซูฮกน้องเดย์เลยครับ ความอดทนเป็นเลิศ :)
เลือกที่ใช่ ใส่ที่ชอบ

SG22

• 6 months unwash
    • GIWIL
 ^-^เคยซื้อคอนเวิร์สกับพี่เดย์สองครั้ง ซึ่งพี่พูดจาดีมาก คุยง่าย โทสับรับตลอด
เจอเกรียนแบบนี้เข้าไป น่าเห็นใจ:-X :-X
ร้านมัลติแบรนด์สายเลือดไทย
www.facebook.com/giwil.official

aboutday

• *
ขอบคุณมากๆ นะคะ สำหรับลูกค้าเก่าทุกๆ คน จำทุกคนได้หมดเลยค่ะ ขอบคุณสำหรับกำลังใจจ้า คอมเม้นของทุกคนมีค่ามากมายคะ ^-^

619

• **
โห .... เพิ่งรู้ว่าเป็นแม่ค้่ามืออาชีพมันเหนื่อยขนาดนี้
อย่าเอาเรื่องพวกนี้ใส่หัวครับ พวก "กากสังคม" ไม่มีสิทธิมาใช้พื้นทีสมองของเรา

บางทีเจอคนเลวๆ ทุกวันนี้ได้แต่คิดไว้ว่า พวกคำหยาบต่างๆ เค้าคิดขึ้นมาสำหรับบรรยายคนพวกนี้นี่เองงงงงงงงง
 ^-^

Kongprop

• **
  • ไม่หล่อ ไม่รวย เสือกไม่มีเวลา
อ่านเพลินเลยครับ แต่มันกวนตีนได้ใจมาก  >:(

go1f

• **
  • New comer, thanks for warm welcome
อ่านแว๊บแรกแล้วรู้สึกตกใจ เคยคุยกับคุณเดย์ทั้งทางโทรศัพท์ Whatsapp แล้วก็ Line
คุณเดย์จะมีหางเสียงตลอด ไม่ว่าจะ จ้า ค่ะ ค่า ได้จ้าพี่ ได้จ่ะพี่
เห็นแบบนี้รู้เลยว่าคุณเดย์ฟิวส์ขาดแน่นอน  :'( :'( :'(

ทำคุณเดย์เดือดได้แบบนี้ ไม่ธรรมดาจริงๆจ้า  :-X :-X :-X

เป็นกำลังใจให้นะครับคุณเดย์ เคยอุดหนุนคุณเดย์เล็กๆน้อยๆเหมือนกัน
แต่ขอความรู้คุณเดย์บ่อยมากเลย ฮ่าๆๆๆ

Denimad

• กางเกงมี แต่ไม่มีเวลาใส่ ToT
ท่าทางมันจะไม่เต็ม  :-X

aboutday

• *
555+ คิดว่างั้นคะ
ขอบคุณทุกคนมากๆ จริงๆ คะ
ฝากไว้เลยจ้าสำหรับผู้ซื้อทุกท่าน ไม่ซื้อไม่ว่า cancel ของไม่เคยว่านะคะ (เจอบ่อยๆ ชินแล้วจ้า) ขอแค่เหตุผลดีๆ สักข้อ
แต่จะไม่ซื้อ ไม่เอาโดยวิธีงอแงเป็นเด็กมันรับไม่ได้จริงๆ จ้า
แล้วโดยเฉพาะกรณีแบบนี้ "หาเรื่องคนขาย" มันทุเรศจริงๆ เดี๊ยนรับไม่ได้ มันอัลไลลลล!!!
« Last Edit: July 05, 2013, 11:45:12 PM by aboutday »

sqweezp

• *
  • I love Superdry
น้องแจ๊ค บุกเพจผมละครับ 555

aboutday

• *
น้องแจ๊ค บุกเพจผมละครับ 555

(Image removed from quote.)
O0

nitikung012

• *
  • KMUTNB MtET-R12S 56
แม่ค้ามีความอดทนมากครับ สุดยอดเลย  ^-^ ^-^
รัก พระจอมฯ ยิ่งชีพ             KMUTNB MtET56

nineeee

• *
ได้ยินว่ามาสมัครใหม่ ระวังไว้ด้วยน่ะครับ

http://selvedgeforum.com/forum/index.php?topic=33060.0

zephyrsong

ช่วยกันสอดส่องดูแลด้วยนะครับ ถ้าเห็นชื่อนี้ เบอร์โทรนี้มา ให้แจ้ง mod ได้เลยครับ

Line ID: jacknudie

Tel 0877902680

ชื่อวรวุธ voravut หรืออะไรทำนองนี้สันนิษฐานไว้เลยว่าใช่แน่ๆ ครับ

« Last Edit: September 15, 2013, 10:57:34 PM by zephyrsong »