Author Topic: ★★★ ใหม่ล่าสุด Versace Dylan Blue Gift Set สุดคุ้ม ★ Club de Nuit กลิ่นเหมือน Creed AVENTUS + น้ำหอม Armani Black Code + ★  (Read 88392 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Lab Color

• 1 month unwash
  • **

★★★ ร้านนี้ เกิดชาตินี้ไม่เคยโกงใคร
เสื้อผ้าแฟชั่น น้ำหอมแท้ 100% ราคาพิเศษค่ะ ★★★

สนใจจองในกระทู้ หรือ inbox ส่ง PM หาเราได้ ค่ะ
หรือติดต่อ ส่งข้อความมาสอบถามพูดคุยกันได้
095 561 6536

ได้รับคำชมอยู่เรื่อยๆค่ะ ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานค่ะ
***** น้ำหอม แท้ ล้าน % *****
ซื้อ 2 ขวดขึ้นไป คุยราคาพิเศษได้ค่ะ

มีเคล็ดลับการใส่น้ำหอมบนผิวให้ติดทนนานมาบอกค่ะ
เป็นเคล็ดลับที่สรุปง่ายๆและทำการปฏิบัตมาแล้วจริง พบว่าเยี่ยมจริงๆ ค่ะ
เคล็ดลับนี้ทำได้เช่นเดียวกันทั้งชาย-หญิงนะคับ
ก่อนอื่นทำความเข้าใจกันนิดนะคับว่าน้ำหอมจะระเหยได้ดีบนผิวเนื้อที่อุ่นและมีการหมุนเวียนโลหิตดี

ดังนั้นควรฉีดน้ำหอมบนผิวมากกว่าที่จะฉีดบนเสื้อผ้านะค่ะ
เพราะจะทำปฏิกิริยาบนผิวคนเราได้ดี เมื่อเจอความอุ่นกายค่ะ

จุดที่จะช่วยเร่งให้น้ำหอมส่งกลิ่นหอมได้มากและได้ทนนาน
คือฉีดที่จุดชีพจรต่างๆ ที่เลือดลมเราไหลเวียนผ่านดังนี้ค่ะ

1. ต้นคอ หลังใบหูทั้ง 2 ข้าง
เพราะจุดนี้ละคับ เมื่อเวลาเราเดินสวนกับคนอื่นก็จะได้กลิ่นชัดเจนค่ะ
เพราะตรงนี้คือจุดชีพจรของเราคับ

2. บริเวณกลางอก ร่องอก
เพื่อให้ตัวเราได้กลิ่นน้ำหอมนั้น สดชื่นและมีความสุขไปกับมันค่ะ

3. ข้อพับแขนทั้ง 2 ข้าง
เพราะเมื่อเวลาเราขยับตัว กลิ่นก็จะมีการหอมโชยออกมาทั้งวันค่ะ ข้อมือ ข้อพับขา

และสุดท้ายใส่น้ำหอมหลัง อาบน้ำเสร็จใหม่ๆ จะช่วยทำให้กลิ่นหอมติดทนนานกว่าปกติ

ส่วนตัวผมเอง ก็จะทำฉีดแบบนี้ละคับทุกครั้งที่ใช้น้ำหอม แค่นี้ก็เอาอยู่แล้วละคับ
แต่งหล่อแต่งสวยกันแล้ว อย่าลืมเติมหอมกันนะคับ

แต่งหล่อแต่งสวยกันแล้ว อย่าลืมเติมหอมกันนะค่ะ

**และน้ำหอมอื่นๆอีกมากมายนะคับที่ไม่ได้กล่าวถึง สั่งได้ค่ะ
ของใหม่ กล่อง ซีล ครบ แท้ล้าน% แน่นอน
อยากได้กลิ่นไหน ยี่ห้ออะไรสั่งได้ ถามได้ค่ะ**

แท้ทุกขวดนะค่ะ ไม่ต้องห่วงลูกค้าหลายท่านซื้อไปก็ติดใจในคุณภาพและมาซื้อซ้ำ จึงมีแต่ลูกค้าเก่าๆ ขายมานานแล้วค่ะ กับพี่ชาย ขายไปเยอะมากหลายขวดแล้วค่ะ แต่ลบรูปทิ้งไปเพราะกระทู้จะได้ไม่ยาว ของแท้ทุกขวด ใครที่เคยซื้อผมไปจะทราบดีค่ะ ไม่ต้องห่วง

มีของขวัญปีใหม่ให้กันรึยังคะ 

Gift Set Versace Dylan Blue ราคาสุดคุ้ม 

ตอนนี้มี 1 ชุดสุดท้ายแล้วค่ะ ช้าหมด อดนะคะ !! (มีสินค้าพร้อมส่งจริง ไม่ต้องห่วงค่ะ ดูรูปสุดท้ายได้ค่ะ แค่ยังไม่ได้ถ่ายรูปแบบสวยๆ ) 

มาในกล่องแข็งพิมพ์ลายอย่างหรู ด้านในบุเป็นกำมะหยี่สีขาวนุ่ม หรูหรา จะให้เป็นของขวัญกับคนพิเศษเหมาะมากๆค่ะ ในกล่องมีดังนี้

★ น้ำหอม ขวดใหญ่ 100 ml

★ น้ำหอม ขวดเล็กไว้พกพา ขนาด 10 ml

★ ผลิตภัณฑ์อาบน้ำ 1 หลอดใหญ่

★ After Shave 1 หลอดใหญ่

ขาย 3300 พร้อม EMS ฟรี (เคาน์เตอร์ 4000 บาทเลยนะคะ) 

Versace Dylan Blue
เป็นน้ำหอมแนวกลิ่นสะอาดๆ สดชื่น แต่เซ็กซี่ จัดอยู่ในกลุ่ม Aromatic คือสดชื่น โลดแล่น ใช้ง่าย แอบบอกกันตรงนี้เลยว่ากลิ่นหอมมากกกกกก กลิ่นมีความคล้าย Bleu de Chanel กับ Dior Sauvage นั่นแน่ ไม่ผิดค่ะ คือซื้อตัวนี้ไป แต่ได้ความหอมในระดับ Top Hit ที่ไม่มีใครปฏิเสธความหอมสดชื่น ยั่วยวนนั้นได้เลยจริงๆ กับ 2 ตัวที่บอกไป

เป็นกลิ่นที่สดชื่น ซาบซ่า Spicy และเซ็กซี่ นวลๆ แบบเย้ายวนใจจากใบไวโอเล็ต หรูหรา สะอาด ส่วนตัวเราใช้เองอยู่เหมือนกันค่ะกลิ่นนี้ หอมมาก ไม่ผิดหวัง เพราะกลิ่นติดทนมาก
สังเกตเราจะรู้กันอยู่ว่ายี่ห้อ Versace นี้จัดเป็นน้ำหอมแบรน์นึงที่กลิ่นติดทนมากๆเลยนะคะ ใครที่ชอบน้ำหอมติดทน ไม่ผิดหวังค่ะ แถมกลิ่นยังกระจายดีมากอีกด้วย

ใส่ทำงาน ทางการ ใส่เรียน หรือใส่เที่ยว วันสบาย ได้ทุกโอกาสค่ะ กลิ่นไม่อึดอัด ไม่รบกวนใครแน่นอน

จัดเต็มครบเซ็ต ในราคาสุดคุ้มขนาดนี้ ให้คุณหอมไปทั้งตัว ทั้งภายในภายนอกเลยค่ะทีนี้

Armani Black Code !!!

★ ขนาด 75 ml รุ่นใหม่ ที่คอขวด เป็นคาดแบบริ้วเอกลักษณ์ตามแบบสูททักซิโด้

★ กล่องขาว เทสเตอร์ สวยงาม

★ เหลือ 1 ขวด สุดท้ายนะคะ

ขาย 2,900  บาท พร้อม EMS ฟรี

★ ตัวนี้ไม่ต้องบรรยายใดๆเลยค่ะ เป็นตัวที่ขายดีที่สุดในแบรนด์ Armani เลยค่ะ กลิ่นหอมหรูหรา แฝงด้วยความ spicy ตอนช่วงกลาง และเซ็กซี่มากตลอดตั้งแต่ต้นจนปลาย เย้ายวน น่าค้นหา น่าซบ ไม่มีผิดหวังค่ะ กลิ่นกระจายดีมากมายสุดๆค่ะ

อากาศช่วงนี้ เหมาะที่สุด กับน้ำหอม แนวอบอุ่ล นุ่มเนียน น่าซบ

★ จัดเต็มมาด้วยความหอมนุ่ม ออกแนวเป็นหนุ่มหรู ขวดรุ่นใหม่ ที่ได้แรงบันดาลใจ จากชุดทักสิโด้สุดหรู ของแบรนด์เค้านั่นละค่ะ Giorgio Armani

ซึ่งกลิ่นนี้ให้หอมเซ็กซี่ เย้ายวน น่าหลงใหล แบบเต็มเปี่ยมเลย ให้ความรู้สึกอบอุ่น น่าซบ น่าค้นหามาก ซึ่งทำกลิ่นได้ดี นวล เนียน นุ่ม ขึ้นกว่ารุ่นก่อนๆ เนื้อกลิ่นดี คุณภาพสูง กลิ่นกระจายดีมาก ให้ความรู้สึกเต็ม แน่น ติดทนโคดๆ ประมาณ 12 ชมขึ้นไป (สำหรับผิวเราที่เคยใช้ค่ะ) สมชื่อ Giorgio Armani พร้อมความอบอุ่น นุ่มละมุน แบบครีมมี่ๆ นวลๆ วนิลลาแบบลงตัว พร้อมให้กลิ่นใบยาสูบผสานกับซิตรัสทำให้ไม่เลี่ยนจนเกินไป เมื่อผ่านไปสักพักจะให้ความหวาน เซ็กซี่ อบอุ่น น่าซบ และ Smoky นุ่มๆ แบบกำลังดี

★ เหมาะกับทุกวัน ยิ่งวันฝนพรำ จะเหมาะกับใส่กลิ่นนี้มากๆ  เพราะทำให้กลิ่นนี้กระจายขึ้นมาเรื่อยๆ ในระหว่างวันเป็นอย่างดี ยิ่งอยู่ในห้องแอร์ โรแมนติกดีมาก ใส่ทำงาน เข้าประชุม ออกงาน ได้หมดค่ะ หรือจะใส่เที่ยวก็ หล่อ หรู แบบคุณชาย มาดเนี๊ยบ ไม่มีผิดหวังค่ะ สำหรับตัวนี้ เพราะกลิ่นหอมสุดๆมาก คุ้มค่ากับการใช้แน่นอนค่ะ เพราะเนื้อกลิ่นแน่นดีมาก ทำให้ประหยัด ฉีดเพียงไม่กี่สเปรย์ก็เพียงพอ ยาวไปทั้งวันแล้วค่ะ

#coolcolorfashion #nikethailand #prontodenim #indigoskin #adidasnmd #newbalancethailand #carnivalbkk #onitsukathailand #siambrandname #superdrythailand #adidasthailandfans #soul4street #chromeheartsthailand #adidasthailand #sbn #sbnthailand #hermesthailand #chanelloverthailand #chanelthailand #ralphlaurenthailand #playcomme #selvedgeforum #commedesgarcons #chromehearts #kloset #adidasnmd #isseymiyake #lvthailand #lvwallet #lvwalletmen #kenzothailand

ขายแว่น RAYBAN Vintage หายากสุดๆ ค่ะ
B&L RAYBAN USA SHARP SHOOTER รุ่นศูนย์ใหญ่
ทอง 12K เลนส์ไล่สี ขาแว่นแบบ Cable หูเกี่ยว Rere Vintage สุดๆ !!!

คือเป็นรุ่นโคตร Vintage ค่ะ แว่นอันนี้อยู่ในยุคเก่า ราวปี 1950s - 1960s
เพราะป๊าซื้อใส่สมัยตอนยังหนุ่ม  เรียกได้ว่าเป็นยุคโคตรเก๋าเกมส์ ก็ว่าได้
เป็นรุ่นที่เนื้อทอง 12K มีความหนามากกว่ารุ่นใหม่ๆ
เพราะแว่นอันนี้เป็นรุ่นที่

★  1. เลนส์สีเหลือง ไล่เฉด รุ่นยังไม่ปั๊ม BL เพราะอยู่ในยุคราวปี ราวปี 1950s - 1960s
★  2. แป้นจมูกยังเป็นแบบรุ่นเดิมขั้นเทพ 2 ขีด ไม่ปั๊ม B&L
★  3. ตัวอักษรคานแว่นด้านบน B&L RAYBAN USA เป็นภาษาอังกฤษแบบตัวใหญ่เท่ากันหมด
★ ตัวแว่นทอง12K สภาพสวยกริ๊ป ไม่ต้องบรรยาย มีรอยหม่นดำตรงขาแว่นเล็กน้อยเป็นปกติของแว่น Vinyage

ที่ผ่านช่วงกาลเวลา ผ่านประสบการณ์และเรื่องราวต่างๆ เลนส์สวยมาก
ไม่มีรอยขีดใดๆทั้งสิ้น มาพร้อมกล่องแว่นหนังสภาพสวย
โดยรวมแล้วทุกอย่างสภาพยังดีมากๆค่ะ เพราะเก็บรักษาอย่างดี หายากมาก
ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ใครหาอยู่ หรือรักในแว่น RAYBAN Vintage จัดตัวนี้
รับรองไม่ผิดหวังค่ะ ขายเพราะป๊าแก่มากแล้ว ปัจจุบัน ไม่ได้ใส่ เก็บอย่างเดียวค่ะ

★ แถมไปเลย เลนส์ดำ G15 Rayban Vintage B&L USA อีก 1 คู่

โคตรหายากอีกเช่นกันค่ะ ไว้ใส่เปลี่ยนเลนส์กันได้ ตามโอกาสต่างๆ ใส่ขับรถ ใส่เที่ยวเหมาะมาก
เลนส์สีดำตัวนี้ ที่เลนส์ ปั๊ม B&L ทั้งด้านบนและล่างเลนส์ทั้งสอง อยู่ในยุค 1980s ค่ะ
เลนส์มีรอบกระเทาะที่ขอบมุมนิดเดียวตามรูปประกอบ ไม่มีผลต่อการใส่ หรือเวลามองเห็นค่ะ ไม่คม ไม่บาด ไม่ร้าวค่ะ
ตัวเลนส์ไร้รอยขีดข่วน ทุกอย่างยังสวยกริ๊ป ดูได้จากรูปเลยค่ะ เพราะป๊าเก็บไว้อย่างดี
มาครบชุดทั้งชุดอย่างนี้ หายากแบบไม่ต้องพูดถึงเลย
ถือเป็นหนึ่งในสุดยอดของ Rayban คนที่เล่นและสะสมแว่น Rayban จะทราบดีค่ะ

ขาย แล้วค่ะ  บาท พร้อม EMS ฟรี

ISSEY MIYAKE Nuit d'Issey Austral Expedition 

★ รุ่น NUIT D' ISSEY AUSTRAL EXPEDITION เป็นตัวหายากค่ะ

★ ขนาดใหญ่ขนาด 125ml เพิ่งใช้ไปนิดเดียว ปริมานยังเกือบเต็มขวด เพราะน้ำหอมยี่ห้อนี้จะไม่ได้เต็มขวดมาแต่แรกอยู่แล้วนะคะ ใครเคยใช้ยี่ห้อนี้จะทราบดีเลย ตีไป 95%  กล่องหายไปไหนไม่รู้ แต่แท้แน่นอนค่ะ เราไม่ใช้ของปลอม ร้านเราไม่ขายของปลอมค่ะ

เป็นน้ำหอมแนว Woody Spicy (วู้ดดี้ สไปซี่) ดูเป็นหนุ่มขี้เล่น สดชื่น สดใส ซาบซ่าผสมผสานกับความอบอุ่น แบบเซ็กซี่เล็กๆ แต่มีเสน่ห์ ตั้งแต่ตอนกลางมาถึงตอนปลายแบบเรื่อยๆ ให้ความรู้สึกผ่อนคลาย ได้เป็นอย่างดี รุ่นนี้เป็นรุ่นพิเศษนะคะ เป็นรุ่นหายาก เพราะไม่ใช่ Nuit d'Issey ตัวธรรมดา แต่เป็น รุ่น Austral Expedition ค่ะ ติดทนดีทีเดียว กลิ่นกระจายดีมากค่ะ 

★ เหมาะกับทุกโอกาส ทุกวัน และทุกวัยเลยค่ะ ใส่ทำงาน ใส่เที่ยวได้สบาย เหมาะกับอากาศบ้านเราเลย กลิ่นสดชื่น
สะอาดๆมาก กลิ่นสนุก ขี้เล่น มีชีวิตชีวามาก สดใส สไตล์หนุ่มๆ เร่าร้อน

ขาย แล้วค่ะ พร้อมส่งฟรี EMS

Armaf Tag Him Pour Homme 2 ขวดสุดท้าย
เป็นน้ำหอมแนว Woody Spicy วู้ดดี้ สไปซี่ กลิ่นหรูหรา หอมสดชื่น
ในต่างประเทศ รีวิวกันว่า **กลิ่นคล้าย Bleu de Chanel** กว่า 80% ค่ะ

ขาย หมดแล้วค่ะ ส่ง EMS ฟรี 

ใหม่ ซีล ขวดใหญ่ ขนาด 100 ml

★ มีลีลา กว่า Bleu De Chanel
★ หอมกว่า
★ ติดทนกว่า

เป็นน้ำหอมตัว Perfume Intense ติดทนมาก 8-12 ชม
ฉีดตั้งแต่ 7 โมงเช้า จนถึง 2 ทุ่ม กลิ่นยังหอมฟุ้งอยู่เลยค่ะ โดยรวมแล้ว
12 ชั่วโมงไปแล้วกลิ่นหอมยังติดผิวอยู่เลยค่ะ

เหมาะทุกโอกาส ใส่ทำงาน เข้าประชุม เที่ยว สบายๆ ใช้ได้เลย
เรียกคำชมได้ตลอดเลยค่ะ

หอมสดชื่น กลิ่นหอมหล่อหรูหรามาก ติดทนนานมาก ทำงานกลางแจ้ง เหงื่อออก แค่ไหน ไม่ต้องห่วงเลยค่ะ เพราะให้กลิ่นสะอาดๆ สดชื่น เซ็กซี่ กลิ่นเหมือน Bleu De Chanel ค่ะ

ใครชอบกลิ่นหอมเหมือน Bleu de chanel จัดไว้ แน่นอนที่สุด ไม่มีผิดหวังค่ะ เพราะหอม กลิ่นเดียวกัน แต่ราคาพิเศษสุด และที่สำคัญประหยัดมากกว่ากันเยอะค่ะ ขวดหรูหรา สมชื่อ เงาวับ หุ้มหนัง แถมป้ายห้อยหนัง ตามชื่อ Tag Him Pour Homme ขวดเดียวงานเข้า เอาอยู่ค่ะ

ดังนั้น รุ่นนี้ไม่ต้องอธิบายความหอมอะไรกันมากเลย ยอดนิยม
ตอนนี้ของเหลือน้อยแล้วนะคะ ช้าหมด อดนะคะ รับรองไม่มีผิดหวัง

(1 ขวดสุดท้ายค่ะ) Armaf Club der nuit Intense Man

ขาย 2700 พร้อม ฟรี EMS
ของใหม่ ซีล ขวดใหญ่ ขนาด 105ml เป็น EDT แบบ Perfume นะคะ เป็นตัว Intense

ขายไปหลายขวดแล้วค่ะ ช้าหมด อดนะคะ
ยี่ห้อนี้เมืองไทยยังไม่นำเข้ามาค่ะ

ติดทนโคดนะคะ 8-12 ชม
ขวดสวยมาก ดำสนิท เงางามประดับเพชรด้วย ^^ หอมมาก

วงการน้ำหอมทั้งไทยและต่างประเทศ ลงความเห็นกว่า 100%
ว่า เป็นกลิ่นเดียวกับน้ำหอม ยี่ห้อ Creed (น้ำหอมตัวเทพไฮโซ) กลิ่น Aventus
ที่ขายอยู่ในห้างพารากอน ขวดละหมื่นกว่าบาทไงงั้น ไม่เชื่อไปลองกันดูได้ค่ะ

กลิ่นมันเหมือนมาก พูดเลยว่าใช่ใส่เดินผ่าน บอกว่าใส่ Creed มาไงงั้น ไม่บอก ไม่รู้เลยก็ว่าได้
แต่ราคาน่ารัก และประหยัดกว่ามาก ไม่ลอง ไม่รู้ ไม่มีผิดหวังค่ะ

(เพราะเราสั่งมาก็เก็บไว้ใช้เอง เช่นกัน)
ที่สำคัญ ตัวนี้เรียกว่ากลิ่น birch ชัดมาก (ไม้เมืองหนาวชนิดหนึ่ง) เปิดตัว smoky มากขึ้น แน่นมากขึ้น ซิตรัสมากขึ้น musk จัดเต็มกลิ่นนวลสะอาดจริงๆค่ะ

เป็นน้ำหอมตัว Perfume Intense ติดทนมาก 8-12 ชม
(บนผิวเรา 12 ชมค่ะ) กลิ่นมันใช่จริงๆ แต่ราคาถูกกว่า Creed มาก แยกออกยากจริงๆ แล้วงี้ ไม่ไช้ได้ไงละคะ ไม่ต้องใช้ Creed ขวดละเป็นหมื่น ใช้ Armaf Club de nuit Intense Man ขวดนี้ หอมได้เหมือนกัน แถมราคาประหยัดกว่ามาก
อยากให้ลอง แล้วจะติดใจจริงๆ กลิ่นหรูมาก กลิ่นหอมสดชื่น สว่างๆ ติดทนมาก กลิ่นกระจายมากกกก ทุกครั้งที่ขยับตัวค่ะ เหมาะกับทุกๆวัน ใส่ทำงาน ใส่ออกงาน เข้าประชุม ใส่เที่ยว วันสบายๆ ได้หมดค่ะ

ขอบคุณพี่พี่เพื่อนๆค่ะ
« Last Edit: January 01, 2018, 12:22:50 PM by Lab Color »

Lab Color

• **

Lab Color

• **

Lab Color

• **

Lab Color

• **